| ชื่อแบรนด์: | SINO |
| หมายเลขรุ่น: | KA300 |
| ขั้นต่ำ: | 1 PCS |
| ราคา: | negotiable |
| รายละเอียดบรรจุภัณฑ์: | Carton box, 35cm X 15 cm X 26 cm, 3.5 KGS |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | T/T, Western Union, MoneyGram |
SINO Digital Readout Kits Encoder Scale เครื่องกลึง กัด น่าเบื่อ
ลักษณะเฉพาะ:
1. เทคโนโลยี SCM 16 บิตใหม่ สามารถใช้แทนฟังก์ชันพื้นฐานและคำขอพิเศษได้ทุกประเภท
2. ใช้กันอย่างแพร่หลายในเครื่องคว้านพิกัดที่มีความแม่นยำสูง เครื่องคว้านพื้น เครื่องคว้านที่มีความแม่นยำสูง เครื่องบดที่มีความแม่นยำสูง เครื่องกลึง เครื่อง EDM เครื่องกัด และอื่นๆ
3. การอ่านที่แม่นยำแต่ละแกนสามารถให้ค่าชดเชยที่ไม่ใช่เชิงเส้นได้ 40 คะแนน
4. หลายภาษา: ผู้ประกอบการสามารถเลือกภาษาแม่ของตนเองสำหรับการใช้งาน
5. การแสดงตัวอย่างพิเศษของฟังก์ชันการวาด หลังจากตั้งค่าพารามิเตอร์ได้ดี Dro จะแสดงผลของหลุมกลึงซึ่งทำให้การทำงานมีภาพมากขึ้น
6. การตั้งค่าแบบกำหนดเองสำหรับปุ่มลัด ผู้ปฏิบัติงานสามารถตั้งค่าปุ่มลัดตามพฤติกรรมการใช้งานของเขา
7. อินพุตแกนเดี่ยวสูงสุด 5 แกนเพื่อทำงานกับเครื่องจักรเครื่องมือที่มีความแม่นยำสูง
เอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์:
| แบบอย่าง | KA300 |
| ความยาวการเดินทาง (มม.) | 70-1020 |
| ระยะมาตราส่วน | 0.02 มม. (50 เส้น/มม.) |
| ความแม่นยำ | ±3/±5/±15µm 20℃ |
| ความละเอียด (อืม) | 0.5 อืม,1um,0.5um |
| สัญญาณอ้างอิง | ทุกๆ 50 มม. ต่อข้อกำหนดความยาว |
| ป้องกันซีล | IP53 |
| ความเร็วในการทำงาน | (ความละเอียด)>=5um: >=60m/นาที <=1um: >=120m/นาที |
| สัญญาณเอาท์พุต | TTL/EIA-422-A/RS422 |
| อุณหภูมิในการทำงาน | 0℃-45℃ |
| อุณหภูมิในการจัดเก็บ | -20℃--80℃ |
| ความชื้น | ไม่ควบแน่น 100% |
| แรงดันไฟฟ้า | 5V/24V |
แอปพลิเคชัน :
ชุด DRO นี้มักติดตั้งกับเครื่องจักร โดยเฉพาะสำหรับงานโลหะ เช่น เครื่องกลึง เครื่องเจียรทรงกระบอก เครื่องกัด เครื่องเจียรผิว หัวกัดคว้าน และเครื่องมือกลอื่นๆ เพื่อให้ผู้ปฏิบัติงานทำงานได้เร็วขึ้นและแม่นยำยิ่งขึ้นการใช้ DRO ไม่ได้จำกัดเฉพาะเครื่องจักรที่สั่งการด้วยมือเท่านั้นโดยปกติเครื่อง CNC จะสามารถเปลี่ยนไปใช้การทำงานแบบแมนนวลได้ และในกรณีนี้ รูปแบบของ DRO จะถูกจำลองบนแผงควบคุมของเครื่อง
รูปภาพสินค้า
![]()
![]()
![]()