| ชื่อแบรนด์: | SINO |
| หมายเลขรุ่น: | KA500 |
| ขั้นต่ำ: | 1 ชิ้น |
| ราคา: | negotiable |
| รายละเอียดบรรจุภัณฑ์: | กล่องกระดาษ 35ซม. X 15 ซม. X 26 ซม. 3.5 KGS |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | T/T, Western Union, MoneyGram |
เครื่องกลึง DRO ความแม่นยำสูง 5um SINO KA500 ไม้บรรทัดสเกลเชิงเส้น
รายละเอียดสินค้า
เราขอเสนอเครื่องชั่งเอนโค้ดเดอร์แก้วเชิงเส้น ซีรีย์ KA500 ที่หลากหลายให้กับลูกค้าที่นับถือของเราตัวเข้ารหัสกระจกเชิงเส้นที่เราจัดเตรียมให้นี้มีการออกแบบพิเศษที่มีคุณสมบัติเฉพาะตัวหลายประการผลิตภัณฑ์เหล่านี้มีจำหน่ายหลากหลายประเภทโดยคำนึงถึงความต้องการของลูกค้าของเรานอกจากนี้เรายังมีสิ่งอำนวยความสะดวกในการปรับแต่งช่วงที่เสนอในราคาที่แข่งขันได้มากที่สุด
เอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์
| แบบอย่าง | KA500 |
| ความยาวการเดินทาง (มม.) | 70mm-770mm |
| ระยะมาตราส่วน | 0.02 มม. (50 เส้น/มม.) |
| ความแม่นยำ | ±3/±5/±15µm 20℃ |
| ความละเอียด (อืม) | 0.5 อืม,1um,0.5um |
| สัญญาณอ้างอิง | ทุกๆ 50 มม. ต่อข้อกำหนดความยาว |
| ป้องกันซีล | IP53 |
| ความเร็วในการทำงาน | (ความละเอียด)>=5um: >=60m/นาที <=1um: >=120m/นาที |
| สัญญาณเอาท์พุต | TTL/EIA-422-A/RS422 |
| อุณหภูมิในการทำงาน | 0℃-45℃ |
| อุณหภูมิในการจัดเก็บ | -20℃--80℃ |
| ความชื้น | ไม่ควบแน่น 100% |
| แรงดันไฟฟ้า | 5V//24V |
เครื่องชั่งเชิงเส้น/ตัวเข้ารหัสเชิงเส้น/เซนเซอร์เชิงเส้น/พารามิเตอร์ไม้บรรทัดเชิงเส้น
รูปภาพสินค้า
![]()
![]()