| ชื่อแบรนด์: | SINO |
| หมายเลขรุ่น: | SDS6-3V, KA-300 |
| ขั้นต่ำ: | 1 ชุด |
| ราคา: | negotiable |
| รายละเอียดบรรจุภัณฑ์: | กล่องกระดาษ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | ที/ที, แอล/ซี |
SINO 3 แกนโลหะ LED เครื่องกัด แพคเกจการอ่านข้อมูลดิจิตอล SDS6-3V พร้อมตัวเข้ารหัสเชิงเส้นสามตัว
ชุดอ่านข้อมูลดิจิทัลเป็นแบบพิเศษสำหรับการติดตั้งและวางตำแหน่งเครื่องกัด 3 แกน
SDS6-3V การอ่านข้อมูลดิจิตอล LED แบบ 3 แกนหนึ่งตัวพร้อมตัวเข้ารหัสเชิงเส้นมาตรฐาน KA-300 สามตัว
รายการแพ็คเกจ:
| ชื่อสินค้า | เครื่องกัด LED โลหะ 3 แกน แพ็คเกจการอ่านข้อมูลดิจิตอล |
| การอ่านข้อมูลดิจิทัล (DRO) | SDS6-3V |
| มาตราส่วนเชิงเส้นสำหรับแกน X | 670-1020mm |
| มาตราส่วนเชิงเส้นสำหรับแกน Y | 370-570mm |
| สเกลเชิงเส้นสำหรับแกนZ | 370-570mm |
| แร็คสำหรับ DRO | L400 |
| ฝาครอบป้องกันสำหรับสเกล X | พิมพ์ C |
| ฝาครอบป้องกันสำหรับมาตราส่วน Y | พิมพ์ |
| ฝาครอบป้องกันสำหรับมาตราส่วน Z | พิมพ์ |
| ขายึดเครื่องชั่ง | T-วงเล็บ (2 ชุด) |
| คนอื่น | สายเคเบิล / สกรู / คู่มือ |
ฟังก์ชั่นสำหรับเครื่องกัด:
ข้อมูลรายละเอียด:
![]()
![]()
![]()
คำอธิบายพิน:
![]()
เครื่องชั่งเชิงเส้นทั้งหมดได้รับการทดสอบก่อนส่งมอบนี่คือตัวอย่างรายงานการทดสอบของเครื่องชั่ง
![]()