| ชื่อแบรนด์: | SINO |
| หมายเลขรุ่น: | SDS6-2V, KA-300 |
| ขั้นต่ำ: | 1 ชุด |
| ราคา: | negotiable |
| รายละเอียดบรรจุภัณฑ์: | กล่องกระดาษ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | ที/ที, แอล/ซี |
เครื่องกัด LED โลหะ 2 แกน SINO แพ็คเกจ DRO SDS6-2V พร้อมเครื่องชั่งตะแกรงเชิงเส้นสองเครื่อง
แพ็คเกจ DRO เป็นชุดพิเศษสำหรับการติดตั้งเครื่องกัด 2 แกน
จอแสดงผล LED แบบ 2 แกนหนึ่งจอ DRO SDS6-2V พร้อมเครื่องชั่งแบบตะแกรงเชิงเส้นมาตรฐาน KA-300 สองเครื่อง
รายการแพ็คเกจ:
| ชื่อสินค้า | เครื่องกัด LED โลหะ 2 แกนแพ็คเกจ DRO |
| การอ่านข้อมูลดิจิทัล (DRO) | SDS6-2V |
| มาตราส่วนเชิงเส้นสำหรับแกน X | 670-1020mm |
| มาตราส่วนเชิงเส้นสำหรับแกน Y | 370-570mm |
| แร็คสำหรับ DRO | L400 |
| ฝาครอบป้องกันสำหรับสเกล X | พิมพ์ C |
| ฝาครอบป้องกันสำหรับมาตราส่วน Y | พิมพ์ |
| ขายึดเครื่องชั่ง | T-วงเล็บ (1 ชุด) |
| คนอื่น | สายเคเบิล / สกรู / คู่มือ |
ฟังก์ชั่นสำหรับเครื่องกัด:
ข้อมูลรายละเอียด:
![]()
![]()
![]()
คำอธิบายพิน:
![]()
เครื่องชั่งเชิงเส้นทั้งหมดได้รับการทดสอบก่อนส่งมอบนี่คือตัวอย่างรายงานการทดสอบของเครื่องชั่ง
![]()