| ชื่อแบรนด์: | SINO |
| หมายเลขรุ่น: | SDS2-3MS, KA-300, KA-500 |
| ขั้นต่ำ: | 1 ชุด |
| ราคา: | negotiable |
| รายละเอียดบรรจุภัณฑ์: | กล่องกระดาษ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | ที/ที, แอล/ซี |
SINO 3 แกนประหยัดเครื่องกัด LED DRO ชุด SDS2-3MS สำหรับ aixs Z หัวกัดตะแกรงขนาด
แพคเกจนี้เป็นพิเศษสำหรับความต้องการของเครื่องกัด 3 แกน และแกน Z เป็นพิเศษสำหรับมาตราส่วนของหัวกัด
จอแสดงผล LED แบบ 3 แกนแบบประหยัดหนึ่งเครื่อง DRO SDS2-3MS พร้อมเครื่องชั่งเชิงเส้นมาตรฐาน KA-300 สองเครื่อง และเครื่องชั่งขนาดเล็ก KA-500 หนึ่งเครื่อง
รายการแพ็คเกจ:
| ชื่อสินค้า | ชุดหัวกัด DRO ราคาประหยัด |
| การอ่านข้อมูลดิจิทัล (DRO) | SDS2-3MS |
| มาตราส่วนเชิงเส้นสำหรับแกน X | KA-300: 670-1020mm |
| มาตราส่วนเชิงเส้นสำหรับแกน Y | KA-300:370-570mm |
| มาตราส่วนเชิงเส้นสำหรับแกนZ | KA-500:170mm |
| แร็คสำหรับ DRO | L400 |
| ฝาครอบป้องกันสำหรับสเกล X | พิมพ์ C |
| ฝาครอบป้องกันสำหรับมาตราส่วน Y | พิมพ์ |
| อุปกรณ์เสริมสำหรับหัวกัด Z | อุปกรณ์เสริมหัวกัด KA-500 (1 ชุด) |
| ขายึดเครื่องชั่ง | T-วงเล็บ (1 ชุด) |
| คนอื่น | สายเคเบิล / สกรู / คู่มือ |
ฟังก์ชั่นสำหรับเครื่องกัด:
ข้อมูลรายละเอียด:
![]()
![]()
![]()
คำอธิบายพิน:
![]()
เครื่องชั่งเชิงเส้นทั้งหมดได้รับการทดสอบก่อนส่งมอบนี่คือตัวอย่างรายงานการทดสอบของเครื่องชั่ง
![]()