| ชื่อแบรนด์: | SINO |
| หมายเลขรุ่น: | KA-200 |
| ขั้นต่ำ: | 1 ชิ้น |
| ราคา: | negotiable |
| รายละเอียดบรรจุภัณฑ์: | กล่องกระดาษ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | T/T, Western Union, MoneyGram |
SINO Super Miniature ความแม่นยำสูงอลูมิเนียมแก้ว Encoder Scale KA-200
KA-200 Linear encoder เป็นมาตราส่วนขนาดเล็กมากหน้าตัดของตัวเครื่องมีขนาดเพียง 16*16 มม.เป็นแบบพิเศษสำหรับสถานที่ติดตั้งแคบๆ หรือเครื่องมือวัดวัตถุประสงค์พิเศษบางอย่างเป็นสเกลที่เล็กที่สุดในโลก
สเกล KA-200 170 มม. เปรียบเทียบกับปากกา:
![]()
เอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์
| แบบอย่าง | KA-200 |
| ความยาวการเดินทาง (มม.) | 30-360 (10-20mm/Specification) |
| ระยะมาตราส่วน | 0.02 มม. (50 เส้น/มม.) |
| ความแม่นยำ | ±3/±5/±15µm 20℃ |
| ความละเอียด (อืม) | 0.5 อืม,1um,0.5um |
| สัญญาณอ้างอิง | ทุกๆ 50 มม. ต่อข้อกำหนดความยาว |
| ป้องกันซีล | IP53 |
| ความเร็วในการทำงาน | (ความละเอียด)>=5um: >=60m/นาที <=1um: >=120m/นาที |
| สัญญาณเอาท์พุต | TTL |
| อุณหภูมิในการทำงาน | 0℃-45℃ |
| อุณหภูมิในการจัดเก็บ | -20℃--80℃ |
| ความชื้น | ไม่ควบแน่น 100% |
| แรงดันไฟฟ้า | 5V/24V |
รายการแพ็คเกจ:1 * KA200 สเกลตัวเข้ารหัสเชิงเส้น 1 * ชุดสกรู
ไม่รวมฝาครอบป้องกัน Yสามารถเลือกได้หากจำเป็น
รูปภาพสินค้า
![]()
![]()
![]()
ตัวเลือกปก
![]()
![]()
เครื่องชั่งทั้งหมดจะได้รับการทดสอบก่อนส่งมอบ
แต่ละมาตราส่วนมีรายงานการทดสอบของตนเอง:
![]()