| ชื่อแบรนด์: | SINO |
| หมายเลขรุ่น: | SDS5-4VA, KA-600, KA-300, KA-500 |
| ขั้นต่ำ: | 1 ชุด |
| ราคา: | negotiable |
| รายละเอียดบรรจุภัณฑ์: | กล่องกระดาษ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | ที/ที, แอล/ซี |
SINO 4 แกนเครื่องกัดโลหะ TFT DRO ชุด SDS5-4VA พร้อมสเกลเชิงเส้นสี่ตัว
แพคเกจนี้เป็นพิเศษสำหรับความต้องการของเครื่องกัด 4 แกน
ยกเว้นแกน X/Y/Z มีแกน Z1 เพิ่มเติมสำหรับการติดตั้งหัวกัดโดยเฉพาะ
จอแสดงผล TFT LCD 4 แกนหนึ่งจอ DRO SDS5-4VA พร้อมสเกลเชิงเส้นสี่ตัวโมเดลและการเดินทางเป็นพื้นฐานของ max.travel ของเครื่อง
รายการแพ็คเกจ:
| ชื่อสินค้า | ชุด DRO เครื่องกัด 4 แกน |
| การอ่านข้อมูลดิจิทัล (DRO) | SDS5-4VA |
| มาตราส่วนเชิงเส้นสำหรับแกน X | KA-300 หรือ KA-600: 70-3000mm |
| มาตราส่วนเชิงเส้นสำหรับแกน Y | KA-300 หรือ KA-600: 70-3000mm |
| มาตราส่วนเชิงเส้นสำหรับแกนZ | KA-300 หรือ KA-600: 70-3000mm |
| สเกลเชิงเส้นสำหรับแกน Z1 | KA-500: 70-870mm |
| แร็คสำหรับ DRO | L400 |
| ฝาครอบป้องกันสำหรับสเกล X | พิมพ์ M หรือ Type C |
| ฝาครอบป้องกันสำหรับมาตราส่วน Y | พิมพ์ |
| ฝาครอบป้องกันสำหรับมาตราส่วน Z | พิมพ์ |
| อุปกรณ์เสริมสำหรับหัวกัด Z | อุปกรณ์เสริมหัวกัด KA-500 (1 ชุด) |
| ขายึดเครื่องชั่ง | ที-วงเล็บ (2 ชุด) |
| คนอื่น | สายเคเบิล / สกรู / คู่มือ |
ฟังก์ชั่นสำหรับเครื่องกัด:
ข้อมูลรายละเอียด:
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
คำอธิบายพิน:
![]()
เครื่องชั่งเชิงเส้นทั้งหมดได้รับการทดสอบก่อนส่งมอบนี่คือตัวอย่างรายงานการทดสอบของเครื่องชั่ง
![]()