| ชื่อแบรนด์: | SINO |
| หมายเลขรุ่น: | SDS6-2V, KA-300, KA-500, KA-600 |
| ขั้นต่ำ: | 1 ชุด |
| ราคา: | negotiable |
| รายละเอียดบรรจุภัณฑ์: | กล่องกระดาษ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | ที/ที, แอล/ซี |
SINO 2 แกนโลหะ LED เครื่องกลึงขนาดใหญ่ DRO หน่วย SDS6-2V ติดตั้งบนกล่องไฟฟ้าที่มีเครื่องชั่งแก้วสองเครื่อง
หน่วย DRO นี้เป็นแบบพิเศษสำหรับการวางตำแหน่งเครื่องกลึงขนาดใหญ่ 2 แกน
ควรติดตั้ง DRO บนตู้ไฟฟ้าของเครื่องกลึง
สเกลแก้ว KA-600 ควรเป็นแกน Z และสเกลแก้ว KA-300 หรือ KA-500 ควรเป็นแกน X
สายเคเบิลมาตรฐานของเครื่องชั่งแก้วคือ 3M บางครั้งจำเป็นต้องใช้สายเคเบิลต่อขยายสำหรับการติดตั้งเครื่องกลึงขนาดใหญ่
ความยาวของสายต่อขยายคือ 1 ม. ถึง 10 ม. เป็นอุปกรณ์เสริม
![]()
รายการแพ็คเกจ:
| ชื่อสินค้า | เครื่องกลึงโลหะขนาดใหญ่ 2 แกน DRO kit |
| การอ่านข้อมูลดิจิทัล (DRO) | SDS6-2V |
| มาตราส่วนเชิงเส้นสำหรับแกนZ | KA-600 1000-3000mm |
| มาตราส่วนเชิงเส้นสำหรับแกน X | KA-300 / KA-500 270-520mm |
| แร็คสำหรับ DRO | ชั้นวางเครื่องกลึง |
| ฝาครอบป้องกันสำหรับมาตราส่วน Z | พิมพ์ M |
| ฝาครอบป้องกันสำหรับสเกล X | พิมพ์ D / H |
| ขายึดเครื่องชั่ง |
โครงที (1 ชุด) / โครงยึด KA-500 (1 ชิ้น) |
| คนอื่น | สายเคเบิล / สกรู / คู่มือ |
ฟังก์ชั่นสำหรับเครื่องกลึง:
ข้อมูลรายละเอียด:
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
คำอธิบายพิน:
![]()
เครื่องชั่งเชิงเส้นทั้งหมดได้รับการทดสอบก่อนส่งมอบนี่คือตัวอย่างรายงานการทดสอบของเครื่องชั่ง
![]()
เป็นตัวอย่างที่ DRO ติดตั้งอยู่บนกล่องไฟฟ้าของเครื่องกลึง:
![]()
เป็นตัวอย่างที่เข้ารหัสเชิงเส้น KA-500 บนแกน X ของเครื่องกลึง:
![]()
เป็นตัวอย่างที่เข้ารหัสเชิงเส้น KA-300 บนแกน Z ของเครื่องกลึง:
![]()