| ชื่อแบรนด์: | SINO |
| หมายเลขรุ่น: | SDS6-3V, KA-300, KA-500, KA-600 |
| ขั้นต่ำ: | 1 ชุด |
| ราคา: | negotiable |
| รายละเอียดบรรจุภัณฑ์: | กล่องกระดาษ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | ที/ที, แอล/ซี |
ชุดอ่านข้อมูลเครื่องกลึงโลหะ SINO 3 แกน SDS6-3V ติดตั้งบนกล่องไฟฟ้าพร้อมตัวเข้ารหัสเชิงเส้นสามตัว
ชุดอ่านค่านี้เป็นชุดพิเศษสำหรับความต้องการเครื่องกลึง 3 แกน
LED DRO SDS6-3V ควรติดตั้งบนกล่องไฟฟ้าของเครื่องกลึง
ตัวเข้ารหัสเชิงเส้น KA-600 ควรเป็นแกน Z และตัวเข้ารหัสเชิงเส้น KA-300 หรือ KA-500 ควรเป็นแกน X และ Z1
สายเคเบิลมาตรฐานของตัวเข้ารหัสเชิงเส้นคือ 3M บางครั้งจำเป็นต้องใช้สายเคเบิลต่อขยายสำหรับการติดตั้งเครื่องกลึงขนาดใหญ่
ความยาวของสายต่อขยายคือ 1 ม. ถึง 10 ม. เป็นอุปกรณ์เสริม
![]()
รายการแพ็คเกจ:
| ชื่อสินค้า | ชุดอ่านข้อมูลเครื่องกลึงโลหะ LED 3 แกน |
| การอ่านข้อมูลดิจิทัล (DRO) | SDS6-3V |
| มาตราส่วนเชิงเส้นสำหรับแกนZ | KA-300 /KA-600 820-3000mm |
| สเกลเชิงเส้นสำหรับแกน Z1 | KA-500 / KA-300 270-520mm |
| มาตราส่วนเชิงเส้นสำหรับแกน X | KA-500 / KA-300 270-520mm |
| แร็คสำหรับ DRO | ชั้นวางเครื่องกลึง |
| ฝาครอบป้องกันสำหรับมาตราส่วน Z | พิมพ์ M |
| ฝาครอบป้องกันสำหรับมาตราส่วน Z1 | พิมพ์ H / D |
| ฝาครอบป้องกันสำหรับสเกล X | พิมพ์ H / D |
| ขายึดเครื่องชั่ง |
โครงที (1 ชุด) / โครงยึด KA-500 (2 ชิ้น) |
| คนอื่น | สายเคเบิล / สกรู / คู่มือ |
ฟังก์ชั่นสำหรับเครื่องกลึง:
ข้อมูลรายละเอียด:
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
คำอธิบายพิน:
![]()
เครื่องชั่งเชิงเส้นทั้งหมดได้รับการทดสอบก่อนส่งมอบนี่คือตัวอย่างรายงานการทดสอบของเครื่องชั่ง
![]()
เป็นตัวอย่างที่ DRO ติดตั้งอยู่บนกล่องไฟฟ้าของเครื่องกลึง:
![]()
เป็นตัวอย่างที่เข้ารหัสเชิงเส้น KA-500 บนแกน X ของเครื่องกลึง:
![]()
เป็นตัวอย่างที่เข้ารหัสเชิงเส้น KA-300 บนแกน Z ของเครื่องกลึง:
![]()