| ชื่อแบรนด์: | SINO |
| หมายเลขรุ่น: | SDS6-3V, KA-300, KA-500, KA-600 |
| ขั้นต่ำ: | 1 ชุด |
| ราคา: | negotiable |
| รายละเอียดบรรจุภัณฑ์: | กล่องกระดาษ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | ที/ที, แอล/ซี |
SINO 3 แกนเครื่องกลึงโลหะ LED หน่วยอ่านข้อมูลดิจิตอล SDS6-3V ติดตั้งบนแท่นเลื่อนที่มีเครื่องชั่งแก้วเชิงเส้นสามเครื่อง
หน่วยอ่านข้อมูลดิจิทัลนี้เป็นแบบพิเศษสำหรับความต้องการเครื่องกลึง 3 แกน
DRO SDS6-3V ที่อ่านค่าดิจิตอล LED นี้ควรติดตั้งบนแท่นเลื่อนของเครื่องกลึง
สเกลแก้ว KA-600 ควรเป็นแกน Z และสเกลแก้ว KA-300 หรือ KA-500 ควรเป็นแกน X และ Z1
รายการแพ็คเกจ:
| ชื่อสินค้า | เครื่องกลึงโลหะ LED 3 แกน หน่วยอ่านข้อมูลดิจิตอล |
| การอ่านข้อมูลดิจิทัล (DRO) | SDS6-3V |
| มาตราส่วนเชิงเส้นสำหรับแกนZ | KA-300 /KA-600 820-3000mm |
| สเกลเชิงเส้นสำหรับแกน Z1 | KA-300 / KA-500 270-520mm |
| มาตราส่วนเชิงเส้นสำหรับแกน X | KA-300 / KA-500 270-520mm |
| แร็คสำหรับ DRO | ชั้นวางเครื่องกลึง (50C) |
| ฝาครอบป้องกันสำหรับมาตราส่วน Z | พิมพ์ D / M |
| ฝาครอบป้องกันสำหรับมาตราส่วน Z1 | พิมพ์ D / H |
| ฝาครอบป้องกันสำหรับสเกล X | พิมพ์ D / H |
| ขายึดเครื่องชั่ง |
โครงที (1 ชุด) / โครงยึด KA-500 (2 ชิ้น) |
| คนอื่น | สายเคเบิล / สกรู / คู่มือ |
ฟังก์ชั่นสำหรับเครื่องกลึง:
ข้อมูลรายละเอียด:
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
คำอธิบายพิน:
![]()
เครื่องชั่งเชิงเส้นทั้งหมดได้รับการทดสอบก่อนส่งมอบนี่คือตัวอย่างรายงานการทดสอบของเครื่องชั่ง
![]()
เป็นตัวอย่างที่ DRO ติดตั้งอยู่บนกล่องสไลด์ของเครื่องกลึง:
![]()
เป็นตัวอย่างที่เข้ารหัสเชิงเส้น KA-500 บนแกน X ของเครื่องกลึง:
![]()
เป็นตัวอย่างที่เข้ารหัสเชิงเส้น KA-300 บนแกน Z ของเครื่องกลึง:
![]()