| ชื่อแบรนด์: | SINO |
| หมายเลขรุ่น: | SDS6-2V, KA-300 |
| ขั้นต่ำ: | 1 ชุด |
| ราคา: | negotiable |
| รายละเอียดบรรจุภัณฑ์: | กล่องกระดาษ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | ที/ที, แอล/ซี |
SINO เครื่องบดโลหะ 2 แกน DRO Kit SDS2MS พร้อมความแม่นยำสูง 1µmเครื่องชั่งเชิงเส้น
แพคเกจนี้เป็นพิเศษสำหรับความต้องการของเครื่องบด 2 แกน
จอแสดงผลโลหะ 2 แกน DRO SDS6-2V หนึ่งเครื่องพร้อมเครื่องชั่งเชิงเส้นตรงขนาด 1µm KA-300 ที่มีความแม่นยำสูงสองเครื่อง
โดยปกติความละเอียดควรเป็น 1µm สำหรับเครื่องบด
และสเกล 1µm จะติดตั้งริมฝีปากสีเหลืองที่ราบรื่นยิ่งขึ้นเพื่อยกระดับความแม่นยำ
รายการแพ็คเกจ:
| ชื่อสินค้า | เครื่องเจียรโลหะ DRO kit |
| การอ่านข้อมูลดิจิทัล (DRO) | SDS6-2V |
| มาตราส่วนเชิงเส้นสำหรับแกน X | KA-300: 70-1020mm |
| มาตราส่วนเชิงเส้นสำหรับแกน Y | KA-300: 70-1020mm |
| แร็คสำหรับ DRO | L400 |
| ฝาครอบป้องกันสำหรับสเกล X | พิมพ์ |
| ฝาครอบป้องกันสำหรับมาตราส่วน Y | พิมพ์ |
| ขายึดเครื่องชั่ง | T-วงเล็บ (1 ชุด) |
| คนอื่น | สายเคเบิล / สกรู / คู่มือ |
| วงเล็บสำหรับเจียร | 1 ชุด (เลือกได้ ไม่ได้มาตรฐาน) |
วงเล็บสำหรับเจียร:
![]()
พิเศษสำหรับประเภทกระบอกสูบหัวเจียร ซึ่งไม่ใช่อุปกรณ์เสริมมาตรฐาน
ข้อมูลรายละเอียด:
![]()
![]()
![]()
![]()
คำอธิบายพิน:
![]()
เครื่องชั่งเชิงเส้นทั้งหมดได้รับการทดสอบก่อนส่งมอบนี่คือตัวอย่างรายงานการทดสอบของเครื่องชั่ง
![]()