| ชื่อแบรนด์: | SINO |
| หมายเลขรุ่น: | KA300-470mm |
| ขั้นต่ำ: | 1 ชุด |
| ราคา: | negotiable |
| รายละเอียดบรรจุภัณฑ์: | กล่อง |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | แอล/C, ที/ที |
KA300-470mm Glass Linear Encoder 5um เหมาะสำหรับเครื่องกลึงมิลลิ่ง
KA-300 เป็นเครื่องเข้ารหัสประเภทหนึ่งที่มีการใช้งานที่หลากหลายมีโครงสร้างที่เหมาะสม ลักษณะที่ดีและมีความแข็งแกร่งสูง สามารถตอบสนองความต้องการของผู้ใช้เครื่องจักรทั่วไปส่วนใหญ่ได้ความยาว 70~1020m.
| ระยะมาตราส่วน | 0.02 มม. (50 เส้น/มม.) |
| ปณิธาน | 5um,1um,0.5um |
| ความแม่นยำ | ±3µm,±5µm,±15µm/m (20±0.1℃) |
| ช่วงการวัด | 30~3000mm |
| ความเร็วในการเคลื่อนที่ | ตัวเข้ารหัสความเร็วสูง 120 ม./นาที (ปรับแต่งเองได้), ตัวเข้ารหัสธรรมดา 60 ม./นาที |
| แหล่งจ่ายไฟ | +5V±5%,80mA |
| ความยาวสายเคเบิล | มาตรฐาน 3 ม. (ความยาวพิเศษตามความต้องการของผู้ใช้) |
| อุณหภูมิในการทำงาน | 0~45℃ |
คำเตือน:เพื่อหลีกเลี่ยงไฟฟ้าช็อตหรือไฟไหม้ อุปกรณ์ที่เชื่อมต่อกับตัวเข้ารหัสจะต้องเก็บให้พ้นจากความชื้นหรือการสัมผัสโดยตรงกับของเหลวหล่อเย็นEncoder เป็นเครื่องมือวัดที่มีความแม่นยำเพื่อให้แน่ใจว่าการทำงานปกติ อย่าให้อุปกรณ์ถูกกระแทกหรือการสั่นสะเทือนจากภายนอก
คำเตือน: เพื่อป้องกันการวางแนวที่ไม่ถูกต้องของตัวเข้ารหัสและหลีกเลี่ยงไฟฟ้าช็อต ห้ามเปิดซีลใดๆ บนตัวเข้ารหัสไม่มีส่วนใดที่ผู้ใช้ต้องซ่อมแซมโปรดขอให้ช่างที่ได้รับอนุญาตทำการซ่อมแซม
![]()
![]()
![]()
![]()