| ชื่อแบรนด์: | SINO |
| หมายเลขรุ่น: | ชุดอ่านข้อมูลดิจิตอล SINO SDS200 |
| ขั้นต่ำ: | 1 ชุด |
| ราคา: | negotiable |
| รายละเอียดบรรจุภัณฑ์: | กล่องกระดาษ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | ที/ที, แอล/ซี |
SINO SDS200 คิตอ่านดิจิตอล การทดสอบ Intrusment เครื่องปรับขนาดเส้นแก้วสําหรับการบดและ Lathe TTL
SDS200 เป็นเครื่องอ่านดิจิตอลที่ใช้สําหรับเครื่องบดและเครื่องบด 4 แกน
ระบบ SDS200 โดยทั่วไปประกอบด้วยจอดิจิตอลและชุดของเซ็นเซอร์หรือเครื่องรหัสเส้นที่ติดตั้งบนเครื่องมือสําหรับวัดตําแหน่งของแกนเซ็นเซอร์เหล่านี้ส่งสัญญาณไปยังระบบจอดิจิตอล, ที่ตีความและแสดงข้อมูลที่เกี่ยวข้องบนจอ
SINO SDS200 เป็นเพียงหนึ่งในหลายรูปแบบและระบบจอดิจิตอลที่มีอยู่ในตลาดผู้ผลิตแต่ละรายอาจมีลักษณะและฟังก์ชันเฉพาะเจาะจงเพื่อตอบสนองการใช้งานและความต้องการที่แตกต่างกัน.
ข้อมูลรายละเอียด:
| ชื่อสินค้า | SDS200 ชุดอ่านดิจิตอล |
| การอ่านดิจิตอล (DRO) | SDS 200 |
| การเลือกความกระชับกําลัง | AC 100V ~ 240V 50 Hz ~ 60 Hz |
| การบริโภคพลังงาน | 25VA |
| อุณหภูมิการทํางาน | 0°C ~ 45°C |
| สัญญาณเข้าที่อนุญาต | TTL สี่เหลี่ยมคลื่น |
| ความละเอียดความยาว | 5mm, 1mm, 0.5mm |
| อุณหภูมิการเก็บรักษา |
-30°C ~ 70°C |
| อื่นๆ | สาย / คู่มือ |
ข้อมูลรายละเอียด:
![]()
![]()
![]()
![]()
กล่องขนาดเส้นทั้งหมดถูกทดสอบก่อนการจัดส่ง นี่คือตัวอย่างของรายงานการทดสอบขนาด
![]()
FAQ
Q1: เมื่อไหร่จะส่ง?
A: 5-8 วัน
Q2: ผมสามารถดูตัวอย่างได้มั้ย?
ตอบ: แน่นอน เราสามารถส่งรูปตัวอย่างของสินค้าให้คุณ เพื่อให้คุณสามารถตรวจสอบคุณภาพได้
Q3: สินค้ารับประกันคุณภาพนานแค่ไหน?
ตอบ: เราให้การรับประกันสินค้า 1 ปี และสินค้าของเรามีการทดสอบคุณภาพอย่างเข้มงวด