| ชื่อแบรนด์: | SINO |
| หมายเลขรุ่น: | SDS 200, KA-500, KA-300, KA-600 |
| ขั้นต่ำ: | 1 ชุด |
| ราคา: | negotiable |
| รายละเอียดบรรจุภัณฑ์: | กล่องกระดาษ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | ที/ที, แอล/C |
SINO เครื่องกัดโลหะ LCD 4 แกน DRO kit SDS 200 พร้อมสเกลเชิงเส้นสี่ส่วน
ข้างแกน X/Y/Z มีแกนเพิ่มเติม Z1 ซึ่งพิเศษสำหรับการวางตำแหน่งของหัวกัด
ดังนั้น ชุดนี้จึงมีความพิเศษสำหรับความต้องการเครื่องกัด 4 แกน
จอ LCD โลหะ 4 แกนหนึ่งจอ DRO SDS 200 พร้อมสเกลเชิงเส้น 4 สเกล
รุ่นและการเคลื่อนที่ของเครื่องชั่งอยู่ที่ระดับสูงสุดการเดินทางของโรงสี
รายการแพคเกจ:
| ชื่อรายการ | ชุด DRO เครื่องกัด LCD 4 แกน |
| การอ่านข้อมูลดิจิตอล (DRO) | สบพ.200 |
| สเกลเชิงเส้นสำหรับแกน X | KA-300 หรือ KA-600: 70-3000mm |
| สเกลเชิงเส้นสำหรับแกน Y | KA-300 หรือ KA-600: 70-3000mm |
| สเกลเชิงเส้นสำหรับแกน Z | KA-300 หรือ KA-600: 70-3000mm |
| สเกลเชิงเส้นสำหรับแกน Z1 | KA-500 : 70-870mm |
| แร็คสำหรับ DRO | L400 |
| ฝาครอบป้องกันสำหรับ X Scale | ประเภท M หรือประเภท C |
| ฝาครอบป้องกันสำหรับสเกล Y | ประเภท ง |
| ฝาครอบป้องกันสำหรับสเกล Z | ประเภท ง |
| อุปกรณ์เสริมสำหรับหัวกัด Z | อุปกรณ์เสริมหัวกัด KA-500 (1 ชุด) |
| ตัวยึดสำหรับเครื่องชั่ง | ขายึด (2 ชุด) |
| คนอื่น | สายเคเบิล / สกรู / คู่มือ |
ฟังก์ชั่นสำหรับเครื่องกัด:
ข้อมูลรายละเอียด:
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
คำอธิบายพิน:
![]()
เครื่องชั่งเชิงเส้นทั้งหมดได้รับการทดสอบก่อนส่งมอบนี่คือตัวอย่างรายงานการทดสอบของเครื่องชั่ง
![]()