| ชื่อแบรนด์: | SINO |
| หมายเลขรุ่น: | SDS200 |
| ขั้นต่ำ: | 1 ชุด |
| ราคา: | negotiable |
| รายละเอียดบรรจุภัณฑ์: | กล่องกระดาษ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | ที/ที, แอล/C |
SINO SDS200 หน้าจอ LCD ขนาดใหญ่ 4 แกนจอแสดงผลการอ่านข้อมูลดิจิตอล DRO Kit KA-300 Optical Encoder Linear Scale
จอแสดงผล LCD ยอมรับสเกลแก้วเชิงเส้นเชิงแสงของจีนทั้งหมด และใช้กันอย่างแพร่หลายสำหรับเครื่องกลึง เจาะ คว้าน และเครื่องกัด
สามารถแลกเปลี่ยนภาษาจีนและอังกฤษโดยระบบในหน้าจอเดียว ทำงานได้ดีกว่าสำหรับเครื่องกลึงและเครื่องกัดสำหรับผู้ใช้จากประเทศต่างๆ
พารามิเตอร์
รุ่น : SDS200
แรงดันไฟฟ้าเข้า: AC80V-240V
สัญญาณเข้า: TTL
วัสดุ: ฝาครอบโลหะ
ปลั๊ก: AU, EU, US, UK เป็นต้น
ฟังก์ชันพื้นฐาน
ฟังก์ชันตำแหน่งศูนย์เสริม 200 จุด
ฟังก์ชั่นแบ่งกลาง
จอแสดงผลการแปลง "มม./นิ้ว"
จอแสดงผลสวิตช์รัศมี/เส้นผ่านศูนย์กลาง
การชดเชยข้อผิดพลาดแบ่งส่วน
การชดเชยข้อผิดพลาดเชิงเส้น
หน่วยความจำไฟฟ้าขัดข้อง
สลีปสวิตช์
การคำนวณทางคณิตศาสตร์
อินเตอร์เฟส RS-232-C (ตัวเลือก)
ฟังก์ชั่นการตัดเฉือน
ส่วนเส้นรอบวง PCD (ใช้ได้กับเครื่องกัดและเครื่องทดสอบประกายไฟ)
ฟังก์ชันการตัดเฉือนห้องม้วน (ใช้ได้กับเครื่องกัด)
การตัดแต่งขึ้นรูปด้วยเครื่องจักรเอียง / การประมวลผลพื้นผิวเชิงมุม (ใช้ได้กับเครื่องกัด)
ฟังก์ชัน N3 (ใช้ได้กับเครื่องกัด)
การคว้านในแนวทแยง (ใช้ได้กับเครื่องกัด)
ฟังก์ชัน R-arc (ใช้ได้กับเครื่องกัด)
ฟังก์ชันการวัดเรียว (ใช้ได้กับเครื่องกลึง)
คลังเครื่องมือ 200 รายการ (ใช้ได้กับเครื่องกลึง)
ฟังก์ชันป้องกันการเสียดสี (ใช้ได้กับเครื่องเจียร)
รายการแพคเกจ:
| ชื่อรายการ | หน่วยแสดงผลแบบดิจิตอล 4 แกน |
| การอ่านข้อมูลดิจิตอล (DRO) | SDS200 |
| สเกลเชิงเส้นสำหรับแกน X | KA-600 / KA-300 : 70-3000mm |
| สเกลเชิงเส้นสำหรับแกน Y | KA-600 / KA-300 : 70-3000mm |
| สเกลเชิงเส้นสำหรับแกน Z | KA-600 / KA-300 : 70-3000mm |
| คนอื่น | สายเคเบิล / สกรู / คู่มือ |
ข้อมูลรายละเอียดของระบบอ่านข้อมูลดิจิตอล SDS200
![]()
![]()
คำอธิบายพิน:
![]()