| ชื่อแบรนด์: | SINO |
| หมายเลขรุ่น: | SDS200S |
| ขั้นต่ำ: | 1 ชุด |
| ราคา: | negotiable |
| รายละเอียดบรรจุภัณฑ์: | กล่องกระดาษ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | ที/ที, แอล/C |
SINO 3 แกน LCD Digital Readout SDS200s DRO Display Kits 0.005mm Grating Linear Scale Encoder
ตัวเลือก 3
ต่อไปนี้เป็นส่วนเสริมการแสดงผลสี่แกน:
แกนค้ำ สกรู คู่มือการใช้งาน ตัวยึดค้ำ สายไฟ และฝาครอบป้องกัน
การบรรจุที่เชี่ยวชาญ
การขนส่งทางไกลรับประกันความปลอดภัยของผลิตภัณฑ์
ซื้อสินค้าได้อย่างง่ายดาย
พารามิเตอร์สำหรับจอแสดงผลดิจิตอล SDS 200s ของ Sino
1. ช่วงแรงดันไฟฟ้า: 50 Hz ถึง 60 Hz, AC, 100 v ถึง 240 v;
2. การใช้พลังงาน 25 VA;
3. มีทั้งหมดสามพิกัด
4. จอ LCD ขนาด 7 นิ้ว;
5. สัญญาณอินพุต TTL และ RS-422;
6. ความถี่สัญญาณอินพุตสูงสุด: มากกว่า 100 KHz;
7. สั่งทำความละเอียด 10 ม. 5 ม. 2 ม. 1 ม. 0.5 ม. 0.2 ม. 0.1 ม. และ 0.05 ม.
รายการแพคเกจ:
| ชื่อรายการ | หน่วยอ่านข้อมูลดิจิตอล 3 แกน |
| แบบอย่าง | SDS200S |
| สเกลเชิงเส้นสำหรับแกน X | KA-600 / KA-300 : 70-3000mm |
| สเกลเชิงเส้นสำหรับแกน Y | KA-600 / KA-300 : 70-3000mm |
| สเกลเชิงเส้นสำหรับแกน Z | KA-600 / KA-300 : 70-3000mm |
| แร็คสำหรับ DRO | ตู้แร็คL400 |
| อุปกรณ์เสริม | สายเคเบิล / สกรู / คู่มือ |
ข้อมูลรายละเอียด:
![]()
![]()
คำอธิบายพิน:
![]()