| ชื่อแบรนด์: | SINO |
| หมายเลขรุ่น: | KA-600, KA-300, KA-500, KA-200 |
| ขั้นต่ำ: | 1 บาท |
| ราคา: | negotiable |
| รายละเอียดบรรจุภัณฑ์: | กล่องกล่อง |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | T/T, Western Union, MoneyGram |
24V แม็กเนตสเกล ลินีเออร์ เอ็นโคเดอร์ ด้วยความละเอียด 1 ไมครอน ลินีเออร์ สเกล CNC
ความละเอียดของขนาด SINO KA ซีรีย์สามารถตั้งเป็น 5, 1 หรือ 0.5 ไมครอน
แทนที่จะเป็นริมฝีปากสีดํา รุ่น KA-300 มีสีเหลือง
มันอาจช่วยลดความต้านทานได้อย่างเรียบร้อยขึ้น โดยปรับปรุงความแม่นยําในการวัดของเครื่องรหัส
ใบข้อมูลสินค้า
| รุ่น | KA-300 |
| ความยาวของการเดินทาง ((มม) | 70-1020 (50 มม/รายละเอียด) |
| ระยะการปรับขนาด | 0.02mm ((50 เส้น/มม) |
| ความถูกต้อง | ± 3 / ± 5 / ± 15μm 20 °C |
| การแก้ไข | 1m,0.5m |
| สัญญาณอ้างอิง | ทุก 50 มิลลิเมตรต่อระยะความยาว |
| การคุ้มครองตรา | IP53 |
| ความเร็วในการทํางาน | (ความละเอียด) >=5um: >=60m/min <=1um: >=120m/min |
| สัญญาณออก | TTL / RS422 / EIA-422-A |
| อุณหภูมิการทํางาน | 0 °C-45 °C |
| อุณหภูมิการเก็บรักษา | -20°C -80°C |
| ความชื้น | 100% ไม่กระชับ |
| โวลเตชั่น | 5V/24V |
รายการแพคเกจ:1 * KA300 ระดับเครื่องปรับรหัสเส้น, 1 * ชุดสกรู
คุ้มครองการปกป้องไม่ได้รวมไว้ สามารถเลือกใช้ได้ด้วยข้อเสนออื่น ๆ
ภาพสินค้า
![]()
![]()
![]()
ตัวเลือกของคอเวอร์
![]()
![]()
ราคาทั้งหมดจะถูกทดสอบ ก่อนการจัดส่ง
ทุกระดับมีรายงานการทดสอบของตัวเอง:
![]()