| ชื่อแบรนด์: | SINO |
| หมายเลขรุ่น: | SDS2-3MS |
| ขั้นต่ำ: | 1 ชุด |
| ราคา: | negotiable |
| รายละเอียดบรรจุภัณฑ์: | กล่อง |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | L/C, T/T |
SINO SDS2-3MS การอ่านดิจิตอล Dro สําหรับเครื่องบด lathes กับความแม่นยําขนาดเส้น
คําอธิบายของระบบอ่านดิจิตอล
ชุดนี้สามารถทํางานพร้อมกันและติดตามการเคลื่อนไหวของเครื่องจักรตามแกนสอง เช่นแกน X, Y และ Z ในเครื่องบด และรองรับการวัดสามแกนให้ความรู้ที่ครบถ้วนเกี่ยวกับผลงานของเครื่อง.
ระบบ Encoder กลีบแม่เหล็ก: ระบบ Encoder KA300 ใช้เทคโนโลยีแม่เหล็กเพื่อให้การอ่านแม่นยําและน่าเชื่อถือการตอบสนองตําแหน่งและการติดตามความก้าวหน้าถูกรักษาอย่างต่อเนื่องผ่านสกะสีแม่เหล็กติดตั้งบน shafts เครื่องและหน่วยแสดง DRO.
รายละเอียดการบรรจุ:
1. SDS2-3MS
2. รองรับเกียร์
3. แผงสายไฟ
ข้อมูลสินค้า
| ชื่อสินค้า | ระบบ SINO DRO SDS2-3MS |
| การอ่านดิจิตอล (DRO) | SDS 2-3MS |
| การเลือกความกระชับกําลัง | AC 100V ~ 240V 50 Hz ~ 60 Hz |
| การบริโภคพลังงาน | 25VA |
| อุณหภูมิการทํางาน | 0°C ~ 45°C |
| สัญญาณเข้าที่อนุญาต | TTL สี่เหลี่ยมคลื่น |
| ความละเอียดความยาว | 5mm, 1mm, 0.5mm |
| อุณหภูมิการเก็บรักษา |
-30°C ~ 70°C |
| อื่นๆ | สาย / คู่มือ |
![]()
![]()
![]()
การบรรจุและการส่ง
![]()
![]()
FAQ
Q1:
จะส่งเมื่อไหร่?
A: 5-8 วัน
Q2:
ขอดูตัวอย่างหน่อยได้มั้ย
ตอบ: แน่นอน เราสามารถส่งรูปตัวอย่างของสินค้าให้คุณ เพื่อให้คุณสามารถตรวจสอบคุณภาพได้
Q3:
ผลิตภัณฑ์รับประกันคุณภาพนานแค่ไหน
ตอบ: เราให้การรับประกันสินค้า 1 ปี และสินค้าของเรามีการทดสอบคุณภาพอย่างเข้มงวด
Q4:
มันยอมรับได้หรือไม่ที่จะพิมพ์โลโก้ของฉันบนสินค้า?
ตอบ: ใช่ครับ กรุณาแจ้งเราอย่างเป็นทางการ ก่อนการผลิตของเรา และยืนยันการออกแบบครั้งแรกบนตัวอย่างของเรา
Q5:
คุณส่งสินค้าอย่างไร และใช้เวลานานแค่ไหนในการมาถึง?
A: เรามักส่งโดย DHL, UPS, FedEx หรือ TNT โดยปกติใช้เวลา 5-8 วันในการมาถึง การส่งทางอากาศและทางทะเลยังเป็นตัวเลือก