| ชื่อแบรนด์: | SINO |
| หมายเลขรุ่น: | SDS-2MS |
| ขั้นต่ำ: | 1 ชุด |
| ราคา: | negotiable |
| รายละเอียดบรรจุภัณฑ์: | กล่อง |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | L/C, T/T |
2 Axis Digital Readout DRO สําหรับเครื่องบดและเครื่องเจาะ SINO SDS-2MS
มันเป็นอุปกรณ์วัดความแม่นยําที่ใช้เป็นหลักในการให้ฟังก์ชันการตรวจจับและการตั้งท้องของเครื่องมือมือมือชนิดต่าง ๆ การแปรรูปหรืออุปกรณ์การทดสอบวัตถุนี้เป็น DRO การอ่านดิจิตอลที่มีสองแกน.
| รายการ | 2 Axis DRO สําหรับ lathes |
| การเลือกความกระชับกําลัง | AC 100V-240V 50Hz-60Hz |
| การบริโภคพลังงาน | 25VA |
| อุณหภูมิการทํางาน | 0°C ~ 45°C |
| อุณหภูมิการเก็บรักษา | -30°C ~ 70°C |
| ความชื้นสัมพัทธ์ | < 90% ((20 ± 5 °C) |
| น้ําหนัก | 840 กรัม |
| การคูณความถี่ | 4X |
ภายใน 1 ปี นับจากวันขาย สินค้าต้องมี "การรับประกันสามประการ" และมีระยะเวลาเปลี่ยนและซ่อมฟรี จํากัด 15 วัน
1. การ รับประกัน ราคา กว่า หนึ่ง ปี; 2. การ ทําลาย ที่ ไม่ธรรมดา ที่ เกิด ขึ้น จาก การ ไม่ ปฏิบัติ ตาม แนวทาง การ ใช้ งาน, การ ดูแล และ การ เก็บ ไว้; 3.ความเสียหายจากการซ่อมแซมที่ไม่ได้รับการอนุมัติ; 4. โดยไม่มีการอนุญาต
ใบชําระเงิน (ยกเว้นสินค้าสามารถพิสูจน์ในปีการรับประกัน)
![]()
![]()
![]()
![]()